Monday, July 22, 2024
Homeताज्या घडामोडीज्युनियर महमूद यांची प्रकृती चिंताजनक : कॉमेडियन जॉनी लीव्हर घरी जाऊन भेटला

ज्युनियर महमूद यांची प्रकृती चिंताजनक : कॉमेडियन जॉनी लीव्हर घरी जाऊन भेटला

अकोला दिव्य न्युज ब्युरो : ज्येष्ठ अभिनेते आणि चित्रपट निर्माते ज्युनियर महमूद पोटाच्या कर्करोगाशी झुंज देत आहेत. त्यांची प्रकृती अत्यंत नाजूक आहे. अलीकडेच दिग्गज कॉमेडियन जॉनी लीव्हरने त्यांच्या घरी जाऊन त्यांची भेट घेतली.

या भेटीचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाला आहे. व्हिडिओमध्ये 67 वर्षीय ज्युनियर महमूद खूपच कमजोर दिसत आहेत. काही वैद्यकीय अहवालांवर विश्वास ठेवला तर, ज्युनियर महमूदच्या पोटातून लवकरच शस्त्रक्रियेद्वारे ट्यूमर काढला जाईल. सध्या त्यांची प्रकृती अत्यंत नाजूक आहे.दरम्यान, अभिनेता-कॉमेडियन जॉनी लीव्हरने ज्युनियर मेहमूदच्या घरी जाऊन त्यांची भेट घेतली. या भेटीचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाला आहे ज्यामध्ये ज्युनियर महमूद कॅमेऱ्याकडे पाहून थम्ब्स अप हावभाव करत आहे.

आजारपणामुळे 20 किलो वजन कमी झाले
अमर उजालाला दिलेल्या मुलाखतीत मेहमूदचा भाऊ सलाम काझी म्हणाला, ‘ज्युनियर मेहमूदला पोटाचा कर्करोग आहे. त्यांचा रक्तदाब आणि साखरेचा दाब वाढल्याने त्याचे वजन सुमारे २० किलोने कमी झाले आहे. पण तरीही चांगला प्रतिसाद देत आहेत.

मराठी चित्रपटांचे दिग्दर्शनही केले आहे
ज्युनियर मेहमूदचे खरे नाव नईम सय्यद आहे. ज्युनियर मेहमूद हे नाव त्यांना खुद्द प्रसिद्ध कॉमेडियन मेहमूद अली यांनी दिले होते. ज्युनियर महमूदने बालकलाकार म्हणून करिअरची सुरुवात केली होती. ब्रह्मचारी, मेरा नाम जोकर, दो और दो पांच आणि परवरिश या चित्रपटांमध्ये दिसले होते.पुढे त्यांनी काही मराठी चित्रपटांचे दिग्दर्शनही केले. याशिवाय त्यांनी ‘तेनाली रामा’ आणि ‘प्यार का दर्द है मीठा मीठा प्यारा प्यारा’ सारख्या मालिकांमध्येही काम केले आहे.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments

error: Content is protected !!