Saturday, March 2, 2024
Home ताज्या बातम्या अकोलेकरानो स्वाती कंपनीला प्रॉपर्टी टॅक्स देऊ नका ! शिवसेनेतर्फे जनजागृती अभियान

अकोलेकरानो स्वाती कंपनीला प्रॉपर्टी टॅक्स देऊ नका ! शिवसेनेतर्फे जनजागृती अभियान


अकोला दिव्य न्युज ब्यूरो : अकोला शहरातील मालमत्ता कर वसुली मोठ्या प्रमाणात आणि सुरळीतपणे सुरू असताना, अकोला महापालिका आयुक्त व प्रशासक यांनी भारतीय जनता पक्षाच्या दबावात स्वाती कंपनीला मालमत्ता कर वसूलीचा ‘ठेका’ दिला आहे. यासाठी नियमित होत असलेल्या वसुलीतून चक्क ८ टक्के स्वाती कंपनीला देण्यात येणार आहे. ही अकोलेकरांची लूट सुरू केली आहे. तेव्हा अकोलेकरांनी स्वाती कंपनीच्या कोणत्याही अधिकारी किंवा कर्मचारी यांना कर देऊ नये. सरळ मनपाच्या कर विभागात जमा करावे, असे आवाहन शिवसेना (ठाकरे) कडून करण्यात आले आहे.

अकोला शहरवासीयांना यासाठी जागृत करण्यासाठी आज जनजागृती अभियान राबविण्यात आले. आराध्य दैवत राजराजेश्वर महाराज मंदिरातून हे अभियान सुरू करण्यात आले. जय हिंद चौक, मोठे पुल, मोठे राम मंदिर, जुने कापड बाजार, सराफ बाजार, कुंभार वाडा, जाजू मार्केट, दाना बाजार, खेतान गल्ली, लोहा बाजार, गांधी चौक, तहसील चौक, चौपाटी, कोठडी बाजार, न्यु क्लॉथ मार्केट, काळा चबुतरा, ओपन थेटर, तिलक रोड, अलंकार मार्केट इत्यादी परिसरातील व्यापारी लोकांना भेटून मनपा मालमत्ता टॅक्स वसुली खाजगी कंत्राटाबाबत जनजागृती करण्यात आली.

यावेळी शिवसेना पश्चिम शहर प्रमुख राजेश मिश्रा, अकोला पूर्व शहर प्रमुख राहुल कराळे, विकास पागृत, मुकेश मुरुमकार, अतुल पवनीकर, गजानन बोराळे, तरुण बागेरे, अभय खुमकर, जोत्स्ना चोरे, सुनीता श्रीवास, मंजुषा शेळके, शुभांगी किंनगे, वर्षा पिसोडे, विशाल घरडे, नितीन मिश्रा, नितीन तठोड, ज्ञानेश्वर गावंडे, नितीन ताकवाले, अनील परचुरे, आशुतोष शेगोकार, बाळू ढोले पाटील, शरद तूरकर, किरण ठाकरे, मोंटू पंजाबी, प्रकाश वानखडे, किरण येलवणकर, अंकुश सित्रे, बबलू उके, सागर कुकडे, आकाश राऊत, निवृत्ती तिजारे, रामेश्वर पडुळकर, सतीश नागदिवे,अक्षय नागापुरे,रुपेश ढोरे,राजेश इंगळे, रोशन राज, शुभम इंगळे, जय इगोले, अभिजित शिंदे, शैलेश अंदुरेकर, मनोज बाविस्कर,संतोष रणपिसे, छोटू धुर्वे, रवी अवचार, गणेश पोलाखडे, विश्वास शिरसाट,

देवा गावंडे, रुद्राक्ष राठोड, गणेश मालटे, प्रमोद धर्माळे, दीपक माटे, छोटू पाटील,आशु तिवारी, संतोष टापरे,अजय भटकर,सुरेश इंगळे, श्याम रेडे, गणेश बुंदले, गोपाल लवाळे, गोपाल बिलेवार, अर्जुन शिरसागर, संजय अण्णा, मंगेश पावले, योगेश कटियारमल, आशिष इंगळे, गोटू माडेवे, प्रमोद माने, रवी गायकवाड, राधे श्रीवास, दशरथ मिश्रा, भगवान गायकवाड, पवन शाईवाले, मंगेश ढवळे, रवी मडावी, नीलिमा तिजारे, रुक्मणी जाधव, राखी पटेकर, इंगळेताई, रंजना हरणे, वर्षा पिसे, लिलाबाई देव यांच्यासोबत मोठ्या संख्येने पदाधिकारी उपस्थित होते.

RELATED ARTICLES

भाजपला टेंशन ? शिंदे गटाचा १८ जागांवर दावा ! खासदारांच्या बैठकीत झाले एकमत

अकोला दिव्य न्युज ब्युरो : आगामी लोकसभा निवडणुकीसाठी शिवसेना पक्षाकडून १८ जागांवर दावा करण्याचे निश्चित करण्यात आल्याची माहिती पक्षातील सूत्रांकडून देण्यात आली...

चिठ्ठी आयी है…..पंकज उधास यांचं निधन ! ७२ व्या वर्षी घेतला अखेरचा श्वास

अकोला दिव्य न्युज ब्युरो : आपल्या जादुई आवाजाने रसिकांच्या मनावर मोहिनी घालणाऱ्या आणि विविध गझल गाणाऱ्या गायक पंकज उधास यांचं निधन झालं...

रेडिओवरील ‘बहनों और भाईयो’ चा प्रसिद्ध आवाज हरपला !अमीन सयानी यांचे निधन

अकोला दिव्य न्युज ब्युरो : शैलीदार आणि रसाळ निवेदनाने संगीतप्रेमींच्या गळ्यातील ताईत बनलेले ज्येष्ठ निवेदक अमीन सयानी यांचे मंगळवारी रात्री रुग्णालयात निधन...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

अकोल्यात विना वारसदारांची संपत्ती लूटणारी टोळी सक्रीय ! बनावट मृत्यूपत्र व खोटी तक्रारींचा आधार

अकोला दिव्य न्युज ब्युरो : शहरातील प्रतिष्ठीत, उच्चभ्रू वस्तीतील वारसदार नसलेली कोट्यावधी रुपयांची संपत्ती बनावट दस्तावेज करून हडपणारी टोळी अकोल्यात...

बच्चू कडू यांच्यासाठी चक्क कायद्यात बदल ! हा निर्णय सहकार चळवळीच्या मुळावर उठणारा

अकोला दिव्य न्युज ब्युरो : महाराष्ट्रातील महायुती सरकारचा घटकपक्ष असलेल्या प्रहार संघटनेचे अध्यक्ष आमदार बच्चू कडू यांचे अमरावती जिल्हा मध्यवर्ती बँकेतील अध्यक्षपद...

भाजप व्यापारी आघाडी प्रदेश समन्वयकपदी हरीश आलिमचंदाणी यांची निवड

अकोला दिव्य न्युज ब्युरो : महाराष्ट्रातील व्यापार उद्योग क्षेत्रातील विविध समस्या व त्यावरील उपाय योजना लागू करण्यासाठी कार्यरत भारतीय जनता पार्टी व्यापारी...

आज मुंबईत महाविकास आघाडीची बैठक ! वंचित बहुजन आघाडीचा प्रतिनिधी सहभागी होणार

अकोला दिव्य न्युज ब्युरो : आगामी लोकसभा निवडणुकीसाठी जागा वाटपासंदर्भात चर्चा करण्याकरता आणि अंतिम निर्णय घेण्याकरता आज मुंबईत महाविकास आघाडीची बैठक आयोजित...

Recent Comments

error: Content is protected !!