Monday, July 22, 2024
Homeराजकारणतेजस्वी टिका ! महाराष्ट्र सरकारमध्ये नेते नाहीत तर फक्त डिलर आहेत

तेजस्वी टिका ! महाराष्ट्र सरकारमध्ये नेते नाहीत तर फक्त डिलर आहेत

लोकसभा निवडणुकीची घोषणा झाल्यानंतर प्रथमच भारत आघाडीचे नेते एकाच मंचावर दिसले. मुंबईच्या शिवाजी पार्कमध्ये ही मोठी रॅली काढण्यात आली. या रॅलीत बिहारचे माजी उपमुख्यमंत्री, आरजेडी प्रमुख तेजस्वी यादव हेही सहभागी झाले होते. सभेला संबोधित करताना तेजस्वी यादव यांनी बिहारचे मुख्यमंत्री नितीश कुमार तसेच भाजपवर जोरदार हल्लाबोल केला. त्यांनी घटनात्मक संस्थांच्या कार्यशैलीवरही प्रश्न उपस्थित केले.

भाजपवर निशाणा साधत तेजस्वी यादव म्हणाले, या लोकांनी बिहारमध्ये आमच्या काकांना हायजॅक केले आहे. महाराष्ट्रात आमदार काढून घेतला, बिहारमध्ये काकांनी बाजू बदलली, तरीही जनता आमच्यासोबत आहे. निवडणुकीत धक्कादायक निकाल देऊ. देशात द्वेष पसरवला जात आहे. देशातील घटनात्मक संस्थांचे अपहरण केले जात आहे. निवडून आलेले सरकार विकत घेतले जात आहे. ईडी आणि सीबीआयच्या माध्यमातून धमक्या देऊन सरकारे मोडली जात आहेत.

माजी उपमुख्यमंत्री पुढे म्हणाले, राहुल गांधींनी लोकशाही वाचवण्यासाठी आणि शांतता आणि बंधुता प्रस्थापित करण्यासाठी भारत जोडो यात्रा काढली, त्याबद्दल त्यांचे खूप खूप आभार. आम्ही लोक घाबरत नाही. आम्ही लोकांशी लढत आहोत आणि तुमच्यासाठी लढत राहू. बिहारमध्ये आम्ही ५ लाख लोकांना नोकऱ्या दिल्या आहेत. गेल्या १० वर्षांत किती नोकऱ्या दिल्या, हे केंद्र सरकारने जनतेला सांगावे.

महाराष्ट्र सरकारमध्ये नेते नाहीत, फक्त डिलर आहेत. महाराष्ट्र सरकारमध्ये जेवढे लोक बसले आहेत. त्यातील एकही नेता नाही. ते फक्त डीलर आहे. उद्धव ठाकरेंच्या नावाने मते घेतात आणि भाजपसोबत डील करतात. शरद पवारांच्या नावाने मत घेतात आणि भाजपशी डिलिंग करतात. हे सर्व डिलर आहेत. नेते नाही, अशा तीव्र शब्दांत तेजस्वी यादव यांनी टीका केली आहे.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments

error: Content is protected !!